Menene GBWhatsapp
Menene GBWhatsapp
Part 1. Menene GBWhatsapp?
GBWhatsApp sanannen nau'in WhatsApp ne wanda aka gyara tare da ƙarin fasali da yawa waɗanda zasu iya yin mafi kyau fiye da ainihin sigar aikace-aikacen WhatsApp. Wannan aikace-aikacen yana da ƙarin abubuwan ci gaba kamar zaɓuɓɓukan sirri, ingantaccen ikon aika saƙo, Anti-Ban, yanayin DND, da sauransu. Haka kuma, sabon sigar GBWhatsapp ana da'awar amintacce, mai aminci, kuma mai saurin amsawa. Tun da yake ci gaba da haɓakawa tare da sabbin ayyuka kowace rana akwai yuwuwar da ba su ƙarewa a gaba cikin zaɓuɓɓukan gyare-gyare.
Wannan nau'in na zamani yana samuwa ta hanyar gungun masu shirye-shirye wato GB group. Sun kirkiri wannan manhaja ta WhatsApp ne ta hanyar Whatsapp Plus, tsohon mod na WhatsApp. Masu shirye-shirye suna canza ainihin lambar fayil ɗin apk don kawo sabo ko don guje wa abubuwan da ke akwai. Ta hanyar GBWhatsapp, zaku iya tsara aikace-aikacen ku ta fuskar fasali da kamannin sa.
Wannan app yana samuwa ga masu amfani da android kawai, masu amfani da ios ba za su iya amfani da wannan app ba saboda ba sa damar shigar da aikace-aikacen ɓangare na uku.
Kashi na 2. Babban Fasaloli game da GBWhatsApp
GBWhatsApp yana zuwa tare da ƙarin fasaloli da yawa don masu amfani da su su bincika. Siffofin da ba su samuwa a cikin ainihin sigar WhatsApp aikace-aikacen. Ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki a cikin GBWhatsapp shine asusun ajiyarsa da yawa. Tun da masu amfani za su iya sarrafa duk asusu a cikin app guda ɗaya, zai zama da amfani sosai ga mutane masu amfani da asusu da yawa. Wannan fasalin shine dalili mai mahimmanci don shahararsu a kasuwa tare da wasu ayyuka.
Wani abin jan hankali na GBWA shine cewa mai amfani zai iya samun jigogi waɗanda wasu masu amfani da wannan app suka ƙirƙira, kuna iya samun su kyauta. Ba kamar sigar asali ba, ana samun wannan app a cikin yaruka da yawa waɗanda suka haɗa da Sinanci, Sifen, da Ingilishi.
Wani muhimmin fasalin a cikin GBWA shine zaɓin sirrinsa. A cikin wannan sigar da aka gyara, mai amfani zai sami ikon zaɓar sirrin sirri.zai baiwa mai amfani gabaɗayan iko akan ƙa'idar, kuma mai amfani zai iya yanke shawara akan ko samuwan sa na iya gani ko a'a.
Wasu saitunan sirri da aka bayar a ƙasa;
Kasancewa akan layi (tsari)
Danna sau biyu
Bluetick
Saitunan makirufo
Matsayin rikodi
Matsayin bugawa
Tsarin saƙo
Sauran siffofi
Amsa ta atomatik: Kuna iya amfani da wannan fasalin a duk lokacin da kuka aiko da amsa ga kowane ɗayan lambobinku.
DND: DND zai taimaka wa mai amfani don kashe haɗin bayanan intanet don GBWA. Don haka mai amfani ba zai damu da saƙonnin WhatsApp ba yayin amfani da wasu aikace-aikacen.
Watsa shirye-shiryen saƙon rubutu: Wannan fasalin zai ba mai amfani damar aika saƙonnin rubutu zuwa ƙungiyoyi.
Tace saƙonni: GBWA yana bawa mai amfani damar zaɓi don share tattaunawar kuma hakan yana iya tace saƙonni.
Saƙonnin hana sokewa: Yana ba da fasalin hana sokewa don saƙonni.
Raba wurare kai tsaye: Masu amfani za su iya aika wuraren kai tsaye tare da lambobin sadarwar su
Tasiri na musamman: app ɗin yana ba da tasiri na musamman da fice yayin aika bidiyo da hotuna.
Murke saƙonni da yawa: Tare da masu amfani da GBWA na iya soke saƙonni da yawa a lokaci guda.
Matsakaicin hotuna: Mai amfani zai iya aika hotuna da bidiyo 90 ko fiye har zuwa 50 MB mai girman GBWA. A halin yanzu, ainihin app ɗin yana ba da damar hotuna 30 kawai da 16MB na bidiyo.
Zazzagewar matsayi: wani fasali mai ban sha'awa na GBWA shine cewa masu amfani za su iya zazzage hotuna da bidiyo da aka ɗora a matsayin lambobin sadarwa tare da dannawa ɗaya.
Keɓance font: fasali ne mai ban mamaki ga mai amfani, wannan zai ba mai amfani damar canza font a cikin app
Tarihin saƙo: wannan fasalin zai ba mai amfani damar duba saƙon da aka soke daga lambobin sadarwa
Canja lambobin sadarwa: Canja hangen nesa na kafofin watsa labarai na takamaiman lamba a cikin hoton masu amfani
Boye halin ku: Masu amfani za su iya ɓoye matsayin rikodin murya.
Ingancin hoto: masu amfani za su iya raba hotuna masu inganci
Tarihin shiga: akwai tarihin log na lambobin masu amfani
Sanarwa: Mai amfani da GBWA zai iya samun sanarwa lokacin da wani daga abokan hulɗa ya canza hoton nuni
Fadakarwa na Faɗawa: Wani fasali mai ban sha'awa shine cewa mai amfani zai iya ɓoye sanarwar bugu daga GBWA daga babban allon sa.
Akwai wasu ƙarin fasalulluka da aka ƙara a cikin sabunta sigar
Sabbin tushe
Anti-ban
Canja wurin mahalarta a kungiyoyi
An ƙara ƙarin emojis
Amsa a sirri lokacin da kuke cikin rukuni
Matsalolin Sitika da aka warware
An warware batutuwan jigogi
An gyara kwari
Part 3. Ina ake Sauke Sabbin Sigar GBWhatsApp?
Zazzage sabuwar sigar GBWhatsApp don Allah danna hanyar haɗin da ke ƙasa.
Danna maɓallin zazzagewa don zazzage fayil ɗin apk.
V16.10.0 shine sabon sigar GB Whatsapp.
Tabbatar cewa kun kunna tushen da ba a sani ba kafin saukewa.
Sashe na 4. Shin GBWhatsApp yana da lafiya?
GBWhatsApp ba shi da aminci don amfani tunda masu amfani da wannan app an hana su ta WhatsApp. Akwai masu samarwa da yawa don GBWhatsApp APK, kuma akwai haɗarin satar bayanan sirri ta amfani da malware. Masu samarwa suna da'awar cewa mai amfani zai iya ajiye na'urorin su muddin sun zazzage fayil daga amintattun gidajen yanar gizo.
Koyaya, Masu haɓaka aikace-aikacen suna amfani da lambar daga ainihin WhatsApp App ba tare da lasisin hukuma ba. Wannan yana nufin babu wani zaɓi don tabbatar da amincin aikace-aikacen; ko ba shi da malware ko ƙwayoyin cuta. Matukar fayil ne na ɓangare na uku mai amfani ba shi da tabbacin ko an yi amfani da bayanansa ba daidai ba ko a'a.
Kammalawa
GBWhatsApp apk babban abin nema ne kuma mashahurin yanayin WhatsApp. GBWA tana ba da fasali da ayyuka da yawa waɗanda ba sa samuwa a cikin WhatsApp na asali. Yana ba masu amfani damar bincika abubuwa da yawa kamar amsa ta atomatik, zaɓuɓɓukan sirri, canza jigogi da rubutu, da sauransu. Tun da GBWA yana da ƙarancin amintattun sabar, ba za mu iya musun yuwuwar malware da ƙwayoyin cuta ba. Haka kuma, ba na hukuma ba ne kuma ainihin WhatsApp na iya hana mai amfani da shi idan sun kama yayin amfani da mods. Don haka zai fi kyau a yi tunani sau biyu kafin shigar da mods na WhatsApp akan na'urorin ku.
0 Response to "Menene GBWhatsapp"
Post a Comment